Mua thuốc uống chống viêm, chống dị ứng Cestasin tốt nhất ở TPHCM (Sài Gòn)

Hãng: VACOPHARM, Việt Nam | Số lượng còn: 1
12.000₫
Thành phần: Betamethason 0,25mg + Dexclorpheniramin maleat 2mg. Chỉ định: Điều trị triệu chứng do dị ứng hô hấp, da như: viêm mũi dị ứng quanh năm, hen phế quản mạn tính, viêm da dị ứng, nổi mày đay, chàm, viêm da tiếp xúc. Giúp khống chế tình trạng viêm, tiết dịch trong các bệnh lý của mắt. Sản xuất: VACOPHARM, Việt Nam. Giá: 400vnd/ viên. Hộp 2 vỉ x 15 viên.
0974433519 (DS.Nhung) Hỗ trợ 8h - 21h tất cả các ngày

Thành phần: Betamethason 0,25mg + Dexclorpheniramin maleat 2mg.

Chỉ định: Điều trị triệu chứng do dị ứng hô hấp, da như: viêm mũi dị ứng quanh năm, hen phế quản mạn tính, viêm da dị ứng, nổi mày đay, chàm, viêm da tiếp xúc. Giúp khống chế tình trạng viêm, tiết dịch trong các bệnh lý của mắt.

Sản xuất: VACOPHARM, Việt Nam.

Giá: 400vnd/ viên. Hộp 2 vỉ x 15 viên.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: