Mua thuốc viêm mũi dị ứng, chống ngứa, chống nghẹt mũi Clorpheniramin 4mg tốt nhất ở TPHCM (Sài Gòn)

Hãng: Việt Nam | Còn hàng
30.000₫
Thành phần: Clorpheniramin 4mg. Chỉ định: Viêm mũi dị ứng, chảy nước mũi, nghẹt mũi, sổ mũi, các triệu chứng do dị ứng khác như: mày đay, viêm da tiếp xúc, ngứa, dị ứng thức ăn, côn trùng cắn, viêm kết mạc dị ứng, phù Quincke... Giá: 3.000vnd/ vỉ. Hộp 10 vỉ x 20 viên. 40.000vnd/ Lọ 500 viên.
0974433519 (DS.Nhung) Hỗ trợ 8h - 21h tất cả các ngày

Thành phần: Clorpheniramin 4mg.

Chỉ định: Viêm mũi dị ứng, chảy nước mũi, nghẹt mũi, sổ mũi, các triệu chứng do dị ứng khác như: mày đay, viêm da tiếp xúc, ngứa, dị ứng thức ăn, côn trùng cắn, viêm kết mạc dị ứng, phù Quincke...

Giá: 3.000vnd/ vỉ. Hộp 10 vỉ x 20 viên.

        40.000vnd/ Lọ 500 viên.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: