Mua Thuốc viên long đờm Acetylcystein 200mg tốt nhất ở TPHCM (Sài Gòn)

Số lượng còn: 1
100.000₫
Hoạt chất: Acetylcystein 200mg. Công dụng: Long đờm, tiêu nhầy. Cách dùng: người lớn: ngày uống 3 lần, mỗi lần 1 viên, sau ăn. trẻ em từ 2 tuổi trở lên: ngày uống 2 lần, mỗi lần 1 viên, sau ăn. Sản xuất: NADYPHAR Việt nam. Giá: 1000vnd/ viên.
0974433519 (DS.Nhung) Hỗ trợ 8h - 21h tất cả các ngày

Hoạt chất: Acetylcystein 200mg.

Công dụng: Long đờm, tiêu nhầy.

Cách dùng: người lớn: ngày uống 3 lần, mỗi lần 1 viên, sau ăn.

                    trẻ em từ 2 tuổi trở lên: ngày uống 2 lần, mỗi lần 1 viên, sau ăn.

Sản xuất: NADYPHAR Việt nam.

Giá: 1000vnd/ viên.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: