Mua thuốc Glotadol Cold tốt nhất ở TPHCM (Sài Gòn)

Hãng: GLOMED Việt Nam | Số lượng còn: 1
100.000₫
Dạng bào chế:Viên nén bao phim Đóng gói:Hộp 10 vỉ x 10 viên; Hộp 20 vỉ x 6 viên Thành phần: Paracetamol 500mg; Dextromethorphan hydrobromid 15 mg; Loratadine 5mg SĐK:VD-30809-18 Nhà sản xuất: Công ty TNHH Dược phẩm Glomed - VIỆT NAM Estore> Nhà đăng ký: Công ty TNHH Dược phẩm Glomed Estore> Nhà phân phối: Estore> Chỉ định: - Giảm đau hạ sốt trong các chứng cảm lạnh, đau nhức cơ thể, ho, sổ mũi, ớn lạnh. - Điều trị các triệu chứng cảm cúm: sốt, ho, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, xương khớp, nghẹt mũi, chảy nước mũi, chảy nước mắt, ngứa mắt, viêm xoang, sổ mũi theo mùa, mẩn ngứa, viêm mũi dị ứng. Liều lượng - Cách dùng - Người lớn và trẻ em trên 12: uống 1 viên/ lần, ngày 2 lần. - Trẻ em 6 - 12 tuổi: uống ½ viên/ lần, ngày 2 lần. Giá: 10.000vnd/ vỉ 10 viên.
0974433519 (DS.Nhung) Hỗ trợ 8h - 21h tất cả các ngày

Dạng bào chế:Viên nén bao phim

Đóng gói:Hộp 10 vỉ x 10 viên; Hộp 20 vỉ x 6 viên

Thành phần:

Paracetamol 500mg; Dextromethorphan hydrobromid 15 mg;Loratadine 5mg

SĐK:VD-30809-18

  Nhà sản xuất: Công ty TNHH Dược phẩm Glomed - VIỆT NAM Estore>
  Nhà đăng ký: Công ty TNHH Dược phẩm Glomed Estore>
  Nhà phân phối:   Estore>

Chỉ định:

- Giảm đau hạ sốt trong các chứng cảm lạnh, đau nhức cơ thể, ho, sổ mũi, ớn lạnh.

- Điều trị các triệu chứng cảm cúm: sốt, ho, nhức đầu, đau nhức bắp thịt, xương khớp, nghẹt mũi, chảy nước mũi, chảy nước mắt, ngứa mắt, viêm xoang, sổ mũi theo mùa, mẩn ngứa, viêm mũi dị ứng.   

Liều lượng - Cách dùng

- Người lớn và trẻ em trên 12: uống 1 viên/ lần, ngày 2 lần.

- Trẻ em 6 - 12 tuổi: uống ½ viên/ lần, ngày 2 lần.

Giá: 10.000vnd/ vỉ 10 viên.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: