Mua thuốc kháng histamin, chống dị ứng CETIRIZIN 10mg tốt nhất ở TPHCM (Sài Gòn)

Hãng: BECAMEX Pharma, Việt Nam | Số lượng còn: 1
50.000₫
Thành phần: Cetirizin 10mg. Chỉ định: Chống dị ứng, điều trị viêm mũi, sổ mũi, nghẹt mũi, dị ứng, nổi mề đay... Sản xuất: Becamex Pharma, Việt Nam. Giá: 500vnd/ viên. Hộp 10 vỉ x 10 viên.
0974433519 (DS.Nhung) Hỗ trợ 8h - 21h tất cả các ngày

Thành phần: Cetirizin 10mg.

Chỉ định: Chống dị ứng, điều trị viêm mũi, sổ mũi, nghẹt mũi, dị ứng, nổi mề đay...

Sản xuất: Becamex Pharma, Việt Nam.

Giá: 500vnd/ viên. Hộp 10 vỉ x 10 viên.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: