Mua thuốc TYDOL 650mg tốt nhất ở TPHCM (Sài Gòn)

Hãng: Dược OPV, Việt Nam | Số lượng còn: 1
50.000₫
THÀNH PHẦN: Mỗi viên nén dài bao phim chứa – Hoạt chất: Paracetamol 650 mg – Tá dược: Tinh bột ngô, tinh bột hồ hóa, methyl hydroxybenzoat, talc, magnesi stearat, povidon K30, natri starch glycolat, colloidal silicon dioxyd, gelatin, opadry II white. TRÌNH BÀY Vỉ 10 viên nén dài bao phim. Hộp 1 vỉ và hộp 10 vỉ. CHỈ ĐỊNH: Paracetamol là một thuốc giảm đau và hạ sốt Paracetamol được chỉ định trong: – Hạ sốt – Điều trị các cơn đau nhẹ đến trung bình gồm: nhức đầu, đau do cảm lạnh và cảm cúm, đau họng, đau do hành kinh, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau răng, đau nửa đầu (migraine), đau do viêm xương khớp. SỬ DỤNG VÀ LIỀU DÙNG: Dùng đường uống. Liều dùng: Uống thuốc cách mỗi 4-6 giờ nếu cần – Người lớn: uống 1 viên. Không dùng quá 6 viên/ 24 giờ. – Trẻ em từ 7 đến 12 tuổi: uống ½ viên. Không dùng quá 3 viên/ 24 giờ Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống: 4 giờ. Lưu ý: Không dùng thuốc để tự điều trị giảm đau quá 10 ngày ở người lớn và quá 5 ngày ở trẻ em, hoặc sốt cao (39,5 o C) quá 3 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.
0974433519 (DS.Nhung) Hỗ trợ 8h - 21h tất cả các ngày

THÀNH PHẦN: Mỗi viên nén dài bao phim chứa

– Hoạt chất: Paracetamol 650 mg

– Tá dược: Tinh bột ngô, tinh bột hồ hóa, methyl hydroxybenzoat, talc, magnesi stearat, povidon K30, natri starch glycolat, colloidal silicon dioxyd, gelatin, opadry II white.


TRÌNH BÀY

Vỉ 10 viên nén dài bao phim. Hộp 1 vỉ và hộp 10 vỉ.


CHỈ ĐỊNH:

Paracetamol  là một thuốc giảm đau và hạ sốt

Paracetamol  được chỉ định trong:

– Hạ sốt

– Điều trị các cơn đau nhẹ đến trung bình gồm: nhức đầu, đau do cảm lạnh và cảm cúm, đau họng, đau do hành kinh, đau sau khi tiêm ngừa hay nhổ răng, đau răng, đau nửa đầu (migraine), đau do viêm xương khớp.


SỬ DỤNG VÀ LIỀU DÙNG:

Dùng đường uống.

Liều dùng: Uống thuốc cách mỗi 4-6 giờ nếu cần

– Người lớn: uống 1 viên. Không dùng quá 6 viên/ 24 giờ.

– Trẻ em từ 7 đến 12 tuổi: uống ½ viên. Không dùng quá 3 viên/ 24 giờ

Khoảng cách tối thiểu giữa 2 lần uống: 4 giờ.

Lưu ý: Không dùng thuốc để tự điều trị giảm đau quá 10 ngày ở người lớn và quá 5 ngày ở trẻ em,  hoặc sốt cao (39,5oC) quá 3 ngày trừ khi có chỉ định của bác sĩ.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: