Mua viên sủi giảm đau hạ sốt nhanh PARAFIZZ 650mg tốt nhất ở TPHCM (Sài Gòn)

Hãng: Dược CỬU LONG, Việt Nam | Số lượng còn: 1
48.000₫
Thành phần: Paracetamol 650mg. Chỉ định: Giảm đau hạ sốt nhanh. Sản xuất: Dược CỬU LONG, Việt Nam. Giá: 3.000vnd/ viên. Hộp 4 vỉ x 4 viên.
0974433519 (DS.Nhung) Hỗ trợ 8h - 21h tất cả các ngày

Thành phần: Paracetamol 650mg.

Chỉ định: Giảm đau hạ sốt nhanh.

Sản xuất: Dược CỬU LONG, Việt Nam.

Giá: 3.000vnd/ viên. Hộp 4 vỉ x 4 viên.

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: